Các dịch vụ:
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6

Tổng quan sản phẩm dây, cCáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue

Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6 thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Category 6 theo TIA/EIA-568-B và ISO/IEC 11801 Class E. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)… Vỏ cáp có nhiều màu trắng, xám, xanh và vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.
Dây, Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, UTP Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue
Thông số kỹ thuật Cáp mạng cat6 Commscope - AMP UTP màu xanh

    Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.
    Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
    Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
    Băng thông hỗ trợ tới 600 MHz
    Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6. dày lõi 23 AWG, 4-cặp UTP.
    Vỏ cáp CM với nhiều chuẩn màu như : trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.


Cáp quang Single mode 4FO 4 core

    Dây, Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, UTP Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue

    echnical Data:
        Điện dung: 5.6 nF/100m.
        Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 600 MHz.
        Điện trở dây dẫn: 66.58 ohms max/1km.
        Điện áp : 300VAC hoặc VDC.
        Độ trễ truyền: 536 ns/100 m max. @ 250 MHz.
        Độ uốn cong: (4 X đường kính cáp) ≈ 1".
        Đóng gói : 1000ft/ reel-in-box (26 lbs/kft).

    Chất liệu:
        Dây dẫn:  Dây, Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6 đồng dạng cứng - solid, đường kính lõi 23 AWG.
        Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.0097in.
        Vỏ bọc: 0.025in (Þ.230), PVC.
        Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.
        Nhiệt độ lưu trữ: -20°C – 80°C.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core


Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.

    Được phê duyệt (bởi ETL):
        Mức độ an toàn (theo UL LISTED): CM, tệp UL số E154336
        Hiệu suất: TIA/EIA-568-B.2-1 (Hiệu suất chỉ định cho cáp 4 đôi chuẩn Cat 6 commscope - amp , 100 Ohm)
    Dây, Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, UTP Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue
    Tổng quan sản phẩm dây, cCáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue

    Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6 thỏa và vượt các yêu hiệu suất chuẩn Category 6 theo TIA/EIA-568-B và ISO/IEC 11801 Class E. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)… Vỏ cáp có nhiều màu trắng, xám, xanh và vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.
    Dây, Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, UTP Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue
    Thông số kỹ thuật Cáp mạng cat6 Commscope - AMP UTP màu xanh

        Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.
        Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
        Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
        Băng thông hỗ trợ tới 600 MHz
        Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6.
        Độ dày lõi 23 AWG, 4-cặp UTP.
        Vỏ cáp CM với nhiều chuẩn màu như : trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.

Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6

Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6 8 lõi đồng| Đại lý phân phối của AMP, Hàng luôn có sẵn, giao hàng tận nơi.
THC phân phối dây cáp mạng cat6 Commscope.AMP, Cat5, Cat6A UTP, FTP Chính hãng 100%. Cáp mạng Commscope/AMP CAT6 1427254-6 (305m/cuộn, hàng chính hãng) hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit

Dây Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6, 4 đôi ,23AWG, Solid, CM, 305m màu xanh, Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6 e conecter  thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Category 6 theo TIA/EIA-568-B và ISO/IEC 11801 Class E.
Dây cáp mạng cat6 đáp ứng  yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit internet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, 155 Mbps ATM, 1000 Mbps TP-PMD truyền tải dữ liệu dạng video dung lượng lớn, hình ảnh độ nét cao… Vỏ cáp có nhiều màu trắng, xám, xanh và vàng, được đóng gói dạng  cuộn, với chiều dài 305m theo chuẩn quốc tế cáp mạng commscope cat6

8 sợi đồng nguyên chất Hỗ trợ chuẩn enternet.gigabits 1000mbs

Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
Băng thông hỗ trợ tới 600 MHz.
Hệu suất 3db next trên chuẩn cat6.
Độ dày lõi 23 AWG, 4 cặp UTP.
Vỏ cáp CM với chuẩn màu : Xanh dương
Sản phẩm dây cáp mạng cat6 Commscope UTP       


Ban phim co bàn phím còn hoạt động hoàn hảo hay không, Kiểm tra cable tín hiệu xem có bị chuột cắn chuột gặm hay không. Và tuyệt đối không mua bàn phím dây liền mà bị cắt dây vì đây chắc chắn là
Mực in brother Quá trình sản xuất mực in chính hãng luôn tuân thủ quá, Cũng theo HP, 70% chất lượng in được quyết định bởi hộp mực in. Sở dĩ in laser HP cho ra những sản phẩm chất lượng, độ sắc nét cao bởi mực in HP có khả năng tan chảy và khô nhanh chóng. Thiết kế của hộp mực phù hợp với từng máy
muc in hp Chế tạo loại mực in phun HP phức tạp và mất nhiều, Tương tự như hộp mực in phun, hộp mực in laser của HP bao gồm nhiều thành phần phức tạp, tất cả đều được chế tạo một cách vô cùng chính xác để mang lại chất lượng in tốt nhất. Theo tính toán của HP, 70% chất lượng in được

- Phone: +84-908-744-256